Share Con đường đã và đang làm affiliate để có tiền trang trải cuộc sống

zeuskaka3

Member

HI CÁC BẠN TRẺ LÀM AFFILIATE

Chào mọi người trong forum ,tuần này mình rảnh nên mình sẽ viết 1 bài về con đường mà mình đã và đang làm affiliate để có tiền trang trải cuộc sống như thế nào .​

Năm vừa rồi may mắn cho mình khi được nằm trong top 3 doanh số Shopee , trung bình khoảng 18 tỷ / 1 tháng , hoa hồng trung bình tầm 500tr ( Shopee ) chưa bao gồm Lazada và được Shopee trao cho cái cúp kỉ niệm nên mình cũng có 1 chút kinh nghiệm để có thể chia sẻ cho mọi người , chắc là sẽ đóng góp được đôi chút về định hướng và tư duy làm affiliate cho tất cả các bạn newbie hay những bạn đã và đang làm affiliate nhưng chưa thực sự hiệu quả hoặc đang muốn phát triển thêm .

Mình cũng k có ý định dấu nghề vì việc che dấu những kiến thức mình có làm cho mình ko vượt ra được giới hạn của bản thân và dù sao bây giờ mình cũng đã chuyển đổi mô hình theo cách làm mới khoản 70% quy trình để gia tăng tỉ lệ hoa hồng và vừa để build cho hệ sinh thái riêng cho dự án 2 năm tới ở thị trường Indonesia và amazon nên những kiến thức mình tự trải nghiệm , đúc kết , vấp ngã và tự khắc phục để có được 1 kết quả tạm gọi là hài lòng với bản thân qua thời gian vừa rồi mình sẽ chia sẻ gần như tất tần tật cho mọi người .
Mình sẽ viết 1 cách chi tiết nhất , cụ thể nhất cho tất cả các bạn có thể hình dung ra cách mà mình đã làm như thế nào nên bài viết tới sẽ rất dài và có thể mình sẽ tách ra nhiều phần khác nhau .
Hi vọng mình sẽ đóp góp được chút nào đó cho các thế hệ trẻ làm affiliate.

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back