Share Chia sẻ tool tìm kiếm video hot trên facebook hoặc instagram ở nhiều quốc gia

admin

Administrator
Staff member
chia sẻ mọi người 1 tool tìm kím video hot, trên FB hoặc IG ở nhiều quốc gia, có thể chọn theo từ mốc 2h- 24h trước, chọn quốc gia và ngôn ngữ, có cả VN, rất dễ dùng, down thì mình hay dùng snapapp, snapinsta, down nhanh gọn, ae có thể làm nguồn về edit và reup ạh.
------
Quan trọng nhất là về tài khoản đăng ký, chỗ này mình ko pR cho nguồn muachung và bên này cũng ko có chương trình aff gì: mình mua bên trannamphong, gói 150k/tháng, về là có khá nhiều tool phù họp cv bên mình thui ạh. Khuyết điểm của tool : chỉ chạy trên trình duyệt opera. mọi người có thể tự lien lạc để mua và dùng thử
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

(Nguồn: Đàm Triệu Vinh)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

tool bên này ok k mn. mình cũng cần nguồn để down video trên ins đó. hóng review tool.

Bài viết tương tự

Back