Share Chia Sẻ Miễn Phí Bộ Công Cụ Change Clear PC Đỉnh Cao: Full Tool Antidetect+ Sưu Tầm, AntiOS, FontFingerprint và Nhiều Hơn Nữa!

BrianTran

Well-known member
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Lâu rồi mình không chia sẻ gì cả, hôm trước mình có bình luận về một bài đăng và thấy có bạn mang cái antiOS đi bán lại, sau đó nhiều bạn đã nhắn tin xin mình bộ đó. Vì vậy, hôm nay mình quyết định làm một bài chia sẻ miễn phí toàn bộ công cụ của Antidetect cùng một số tools mình đã sưu tầm. Đủ để các bạn có thể thay đổi thông tin một máy tính, hy vọng nó sẽ hữu ích cho ai đó.

Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Chú ý: Đây là bộ tools của Antidetects+ sưu tầm, mình khuyên các bạn nên sử dụng trong máy ảo. Mình chỉ chia sẻ, không chịu trách nhiệm về bất kỳ vấn đề gì liên quan đến công cụ này nhé.

• AntiIOS: Ngăn chặn PC của bạn gửi bất kỳ thông tin nào đến máy chủ Apple, giúp bạn sử dụng iTunes và iCloud an toàn hơn mà không lo ngại về bảo mật.
  • Anti Font Fingerprint Changer: Thay đổi ngẫu nhiên phông chữ trên PC của bạn, giúp tránh bị theo dõi bởi các trang web sử dụng kỹ thuật lấy dấu vân tay phông chữ.
  • Anti Telemetry Leak Changer: Chặn và sửa đổi dữ liệu đo từ xa mà Windows gửi về Microsoft, bảo vệ sự riêng tư và hoạt động của bạn.
  • Theo dõi Eraser Pro: Xóa tất cả dấu vết lịch sử duyệt web, cookie, bộ nhớ cache, tải về, mật khẩu và nhiều hơn nữa, giúp bạn lướt web ẩn danh và an toàn.
  • Bleachbit Portable: Dọn dẹp PC của bạn khỏi các tệp rác, tệp tạm thời, nhật ký, mục đăng ký và nhiều hơn nữa, giúp giải phóng dung lượng và tăng hiệu suất.
  • Change Serial: Thay đổi số sê-ri của PC để qua mặt bất kỳ phần mềm nào kiểm tra nó.
  • Newdid: Thay đổi ID thiết bị của PC, giúp bạn giả mạo bất kỳ ứng dụng hoặc trò chơi nào sử dụng ID này.
  • Jetclean: Tối ưu hóa cài đặt PC, sửa lỗi, chống phân mảnh đĩa và hơn thế nữa, giúp PC chạy nhanh hơn và mượt mà hơn.
  • System Changer: Thay đổi thông tin hệ thống của PC như tên, phiên bản Windows, giúp bạn giả mạo có bất kỳ hệ điều hành Windows nào bạn muốn.
  • MAC ID Changer: Thay đổi địa chỉ MAC của bộ điều hợp mạng, giúp bạn thay đổi danh tính trên bất kỳ mạng nào.
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back