Share Chia sẻ chút kinh nghiệm làm claim id youtube

xsmbthu2

Em thì em chuyên làm về chủ đề phim nhật, các bác có thể tìm 1 số trang web chuyên tải phim như dramacool... để tải rồi bắt đầu làm.
Tool thì dĩ nhiên phải có tool lách âm thanh và hình ảnh,, trước e mua của bác Chumo Đàm, các bác cứ nhắn mua là bác ấy hướng dẫn.
Còn net thì các ae chơi lâu biết cách reg chứ newbie như ae mình cứ đi mua cũng dc, e hay chơi net tunecode, thấy pay cũng đều và đẹp, nhưng bác các lưu ý chơi nhỏ khoảng 1,2k đô 1 net thôi và dải đều ra nhiều net tránh scam nha, ăn ít nhưng chắc chắn.
Tài khoản để rút tiền thì các bác tạo paypal hoặc payoneer tùy net yêu cầu nha, có net 100$ mới cho rút, có net 20$ rút cũng được luôn, nói chung phải test các bác ạ.
Làm reup này nói chung ytb nó đập kênh lúc nào k hay, lên các bác làm vững tâm lí và tin vào tâm linh chút nha, hahaa, mà 10 kênh sống 1,2 kênh là các bác cũng đủ tiền ăn tiêu rùi.
Bài e viết hơi lủng củng,, các bác cần hỏi gì cứ ib cho e ạ.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Mảng này khai thác như nào v bác e vẫn chưa hiểu lắm.làm youtube mà khai thác dc cái này á

Cảm ơn bác, tuncore là gì vậy bác? Bác chỉ mình chơi 100 - 200 $ rau cháo qua ngày được không ạ?

Bài viết tương tự

Back