Share Chia sẻ cách lách âm thanh tiktok khi gắn link sản phẩm làm affiliate bằng capcut pc

admin

Administrator
Staff member
Cách làm như sau:
  1. Ae sau khi thêm video vào capcut thì click vô chỗ mũi tên e để số 1
  2. Sau đó ae chọn speed, e thường chọn tốc độ gấp 1.2 lần là thấy nó lách âm thanh okie phết (tỉ lệ lách thành công > 95%)
  3. Cái số 3 quan trọng nhất, dịch ra tiếng Việt là nâng tone giọng thì phải, ae phải kích vào ô này thì cái giọng trong video nó mới khác đi so với video gốc thì ae mới lách được
=> Cách này dùng cho ae đăng sll video, k tiện tay chỉnh từng cái âm thanh trong tiktok để lách đỡ tốn thời gian.

Còn nếu ae nào làm ít thì có thể lách bằng cách vào tiktok, khi đăng video chọn phần âm thanh thương mại (chọn âm thanh thương mại nó mới cho gắn link làm affiliate, còn chọn âm thanh bình thường thì k đc, thường thì e chọn bài “Animal Baby” là đc nha)
Sau đó nó có 2 cái thanh kéo là âm thanh gốc và âm thanh được thêm, ae để nguyên âm thanh gốc và kéo âm thanh được thêm về 4~5% như hình bên dưới là lách ngon lành nha)
=> Cách này phải chỉnh tay từng cái video nhưng được cái tỷ lệ lách là 100% nha ae, k trượt phát nào, ae thấy cách nào phù hợp với mình thì dùng nha.
Cảm ơn ae đã đọc, chúc ae sức khỏe kiếm và kiếm thật nhiều $$ nhé
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

(Nguồn: Đặng Hải)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

@lovecode đây là lách âm thanh khi reup ạ, thường reup mà k lách âm thanh thì bị tiktok tắt tiếng và xóa sản phẩm khỏi giỏ hàng đó ạ, còn vpcs thì do nội dung video của bác ạ

à dùng bản việt vẫn okie nhé bác, do lúc trước e dùng bản trung quen rồi nên lười tải bản việt về ạ 😃

Bài viết tương tự

Back