Share Chia sẻ anh em 1 key đó là reup lại về: "Sửa chữa điện thoại vỡ nát"

admin

Administrator
Staff member
Tháng 4 mình lập 2 page thì 1 page chắc may mắn được lên xu hướng thì đều đều tuần cũng được 4,5 con máy gửi về, còn 1 page thì chỉ có 163 người theo dõi nhưng cũng kiếm được cho mình 1,5 triệu.
Ảnh dưới là cái page may mắn được lên xu hướng nên mình cũng chưa có gì để chia sẻ cho anh em.
(Nguồn: Thái Thanh)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

@hoangdung1111 do mình có ông anh sửa điện thoại or bạn lên mấy nhóm fb tìm thợ sửa ở hà nội thì có đầy người sửa. Thợ ở Hà Nội với Sài Gòn mới uy tín chứ thợ tỉnh toàn phá máy thôi.

mình mang điện thoại sửa cho khách thôi ạ. Lên mấy nhóm fb để hỏi sửa điện thoại ở Hà Nội thì nhiều lắm bác.

Tuôi có con note bị vợ đập nát luôn, giờ cứu kiểu gì bạn ơi 🙄. Bộ nhớ toàn film cơ mật, giờ hổng dám đưa ai 😭

Bài viết tương tự

Back