Hỏi Cảm thấy mông lung với affiliate

luchongky

Chào các bác,em là newbie và rất hứng thú với hình thức làm affiliate, em đã đọc nhiều blog và cũng thường xuyên đọc các bài chia sẻ của mng nhưng thực sự vẫn quá mông lung k biết nên học và bắt đầu từ đâu,các bác có thể cho em lời khuyên đc k ạ.

Sẽ có buổi Live đặc biệt dành cho Newbie, trả lời câu hỏi "Phải bắt đầu với Affiliate từ đâu và như thế nào". Buổi Live này phù hợp với các bạn mới, chưa biết gì, chưa kiếm được đồng hoa hồng nào. Buổi Live này KO DÀNH cho Pro hoặc các ae ở mức Medium.
Đây là buổi Live có phí, và cam kết 100% những ai tham dự đều sẽ kiếm về gấp nhiều lần số tiền phí bỏ ra. Thông báo chi tiết về thời gian buổi Live sẽ có trong tuần này.
Ae ai vô tình lướt qua cmt này thì Like cái nhé.

@tinbeo Em nghĩ nên thu một khoản phí tượng trưng, tại vì người đông mà slot thì ít, Free thì nó lại ko quý và buổi Live lại ko được ae ghi nhận đúng với giá trị của nó. Với lại cái gì cũng miễn phí tới 1 lúc nào đó khi ko còn miễn phí nữa a sẽ là người bị ăn chửi đầu tiên.

@tinbeo mình hóng 1 buổi như này của bác từ lâu lắm r, out ra out vào group mấy lần vì cứ nghĩ là lùa gà, nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì cũng đúng chẳng ai bỏ chất xám ra mà free mãi được, mình có nghe những ae đời đầu tham gia những buổi free của bác bây giờ đã khá thành công, k kiếm nhiều cũng kiếm ít, mình cũng hy vọng 1 buổi cho newbie nữa để tham gia học hỏi, mất vài đồng tiền phí mà có hướng đi cho mình thì cũng chẳng bõ bèn gì, mình muốn đặt 1 slot trước cho buổi tới, tránh việc hết slot như buổi live tài chính hôm trước, cảm ơn bác.

Bài viết tương tự

Back