Share Cách xử lý chuyện flop khi gắn giỏ hàng Tiktok

pinalgoda

Share cho ae cày toptop
Toptop và câu chuyện flop khi gắn giỏ hàng
Mình chắc chắn ở đây có rất nhiều người đang mặc định tư tưởng này trong đầu và dẫn tới một hệ lụy là sợ đăng video gắn giỏ hàng và sợ bị Flop
Nhưng thực tế thì không có câu chuyện nào ở đây mang tên là gắn giỏ hàng xong bị FLOP cả,tiktok hoạt động theo một cách rất là WIN - WIN đôi bên cùng có lợi,bạn không có tiền thì tôi cũng không
Vậy nên đúc rút của mình sau gần 1 năm làm tiktok bán hàng về vấn đề view trên video gắn sản phẩm là :
1 - Video phải không vi phạm chính sách
2 - Video phải có mở đầu thu hút và content phải hay
3 - Sản phẩm bạn lựa chọn phải có tồn kho nhiều,giá cả hợp lý,Tiptop cũng đã thêm thuật toán mới đánh giá lưu lượng người bấm vào giỏ hàng trên video của bạn,và bỏ vào giỏ hàng của họ từ đó để tính toán phân phối view đến video của bạn
Vậy nên nếu sản phẩm của bạn không ổn (hết hàng,giá cao,không có gì đặc sắc) thì view vào video cũng sẽ thấp đi
Mình đã từng có những video đx mạnh nhưng sp hết hàng,view đứng yên không nhích luôn,(khôn lắm,không phí traffic cho cái video không ra tiền đâu hehe)
Nhưng mọi thứ chỉ là một phần nhỏ thôi,quan trọng vẫn là nội dung của bạn có hay hay không nhé,video mà chán thì chịu ko có cách
4 - Gắn nhiều link trên một video có FLOP hay không ?
Không,vì mình đã có video gắn vài link và cũng có video gắn 1 link
Vẫn đề xuất như thường
Tổng kết lại thì mọi thứ sẽ đều xoay quanh content của chúng ta
CONTENT IS KING
Chúc các bạn thành công trên con đường KOC!

@pezzottaite theo mình thấy ae hay làm thì 5-10s đầu thì hook, sau đó mới cho sp xuất hiện , video dài tầm 40s-1p chứ ko dài hơn, bạn đọc thêm các bài viết của ae trong group có share hết, về lượt lại nào hợp với cách làm của mình thì làm theo hi

Bài viết tương tự

Back