Hỏi Cách tránh tình trạng lost đơn khi chạy app mobile và tài chính

spham2257

Làm thế nào để tránh tình trạng lose đơn khi chạy app mobile và tài chính đây, app mobile mình đăng kí cho chính mình còn bị lose đơn? còn tài chính mình gọi cho khách hàng hỏi đăng kí vay giải ngân đc chưa khách bảo oke đã đc vay trong khi hoa hồng ko nhận đc?Bên AT ko biết làm cách nào để tránh tình trạng lose đơn của pub, có hay chăng bên AT ko minh bạch????mời mọi người vào bình luận.

mình đăng bài này lên hội chia sẻ kinh nghiệm chạy accesstrade ko đc duyệt, mong anh em thấy bài này liệu có bị tình trạng giống mình ko, mình rất bức xúc luôn

Mình cũng vậy, giới thiệu thằng e đk vnpay bên accesstrade nhưng cũng ko thành công, mọi đk đều ok hết, ko biết có uẩn khúc gì ko nữa 🙁

Bên mình dặn là tải app phải sài 4g đó, sài wifi bị lưu cookie gì gì đó là mất, mất vài đơn cake gùi cũng cay lắm

Trước khi tìm giải pháp thì mình nghĩ bạn nên tìm hiểu cách thức hoạt động và nguyên nhân trước đã.
Đa số chiến dịch affiliate... đặc biệt là mobile app và khoản vay sẽ có 1 đơn vị chuyên làm giải pháp tracking. Và mỗi bên lại có giải pháp và hạn chế riêng.
Cụ thể hơn là 1 số dự án ko tracking được nếu khách click vào link trên nền tảng social như zalo, telegram..., hoặc dán link trực tiếp vào trình duyệt cũng lose.
Giải pháp chung cho tất cả các chiến dịch là:
1. Đọc kỹ, thật kỹ, vô cùng kỹ các ghi chú, rules của chiến dịch để tránh sai phạm.
2. Tự tạo 1 landingpage cho riêng mình, rồi đặt link tracking trên đó.
3. Một số chiến dịch mobile yêu cầu phải nhập MÃ GIỚI THIỆU vào để tránh lose đơn.
4. Đặc biết trên iPhone, 1-2 năm gần đây Apple thêm chính sách bảo mật nên khi cài app sẽ hỏi lại khách là có "chấp nhận cho ứng dựng theo dõi thiết bị" hay không. Bạn cần ghi chú, hướng dẫn khách hàng phải CHẤP NHẬN để tránh lose đơn.
5. Tạm thời chưa nghĩ ra 🤣

Bài viết tương tự

Back