Share Cách tạo video ngắn cực nhanh từ các video dài

pcsoftwarecrack

Chắc các anh em đã xem nhiều các clip video ngắn là trích đoạn từ phim, talk show, podcast, chương trình hài... rồi. Mình để ý clip dạng này hiện khá phổ biến và là cách để build followers trên FB/Youtube/Tiktok khá nhanh. Mình từng build được những acc từ 0 lên vài chục, vài trăm nghìn followers chỉ trong 1-2 tháng, tất nhiên yếu tố hên xui cũng quan trọng nữa, có những acc build mãi không lên.
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để tránh mất thời gian tải clip về rồi chỉnh sửa cắt ghép, anh em có thể dùng trang này
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
. pro/
, nó có thể giúp anh em tạo hàng chục clip ngắn với chỉ vài click. Nó chưa hỗ trợ Việt Nam nhé, nên anh em chịu khó fake IP sang Sing hoặc Mỹ gì đó.
Chỉ đơn giản là anh em lấy link 1 clip dài trên youtube về, paste vào trang đó, AI của nó sẽ tự phân tích và cắt clip ra thành những đoạn ngắn, lồng cả phụ đề vào luôn, anh em chỉ việc tải về. AI của nó cực khôn nhé anh em, làm clip rất chuẩn chỉ, nhưng mà hoạt động tốt nhất là clip Tiếng Anh.
Có cái là nó chỉ cho dùng thử free 120 phút, anh em có nhiều gmail thì đăng ký nhiều acc để dùng free, còn không thì phải bỏ tiền đầu tư vậy, chi phí theo mình thấy cũng không quá chát.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back