Share Cách tạo hàng chục máy ảo sạch chạy độc lập không liên quan máy chính để nuôi Account Facebook số lượng lớn

admin

Administrator
Staff member
Máy ảo mình dùng là Vmware. Mình dùng thấy bản 15.5.6 là ổn định nhất anh em có thể sử dụng những phiên bản khác phù hợp. Link tải mình đã upload lên Driver và kèm Key để anh em tải cho dễ link để bên dưới: Bản 15.5.6:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Đây là bản mình dùng và thấy khả ổn định khi chạy cùng lúc 20-30 con mảy ảo ạ. Bản mới nhất trên trang chủ VMW:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Nếu anh em trải nghiệm bản mới hơn có thể lên trang chủ tại bản mới nhất và cài đặt nhé. Sau khi tải file vmw về anh em cài đặt chỉ việc next thôi ạ. Khi khi cài xong vmw anh em cần tải file ISO Windows 10. Em thấy dùng bản Windows 10 hỗ trợ nhiều tính năng. Tải bản mới nhất:
Sau khi tải xong anh em tiến hành cài đặt Windows 10 trên máy ảo. Cài đặt thì có bài hướng dẫn này em thấy khá chi tiết anh em tham khảo nhé! Cài đặt Win10 trên VMW:
Sau khi cài đặt xong anh em tắt Win 10 trên máy ảo và tiến hành sửa code để máy ảo chạy tách biệt với máy chính. File sửa code:
Sau khi sửa code xong anh em dùng bình thường có thể kết hợp với Proxifier để gắn ip nuôi account cho an toàn. Trước đây em từng dùng để nuôi Account Facebook và Etsy. Đây là cách làm của em còn nhiều thiếu sót anh em có gì bổ sung cứ góp ý thêm để cải thiện máy ảo chuẩn hơn nhé! Chúc anh em thành công!
(Nguồn: Duy Khương)

Mainboard Supermicro X10DAL
CPU Intel Xeon E5-2696v4 Dual x2 44 nhân 88 luồng
RAM máy chủ DDR4 ECC 4x32GB BUS 2400
Ổ cứng SSD 500GB Samsung chạy Win - HDD 4Tb chứa dữ liệu
Nguồn Máy TÍnh Jetek SWAT 750 /750W
Card Màn Hình Gigabyte Gtx 1080
Cấu hình máy tầm 25 củ cho bác nào cần ạ

@cruiser6868 maxcare chỉ để tương tác nuôi acc và seeding thôi.chứ ko dùng để làm việc được ví dụ như ko thể chạy ads.chiều tối em rảnh rảnh em chia sẽ file maxcare anh em sài chơi

@cruiser6868 máy ảo như chia sẽ em ko nhầm nó như trình duyệt ảo như 1 máy và ip riêng biệt khi có sử dụng proxy.mọi thao tác chạy bằng cơm.còn maxcare thì chạy bằng điện

Bài viết tương tự

Back