Share Cách tạo bộ sưu tập sản phẩm khi bán hàng ở Việt Nam hoặc drop mà chưa đủ kinh phí xài tool spy trên thị trường

vinhomescity

mình chia sẻ với a e newbie cách để tạo 1 bộ sưu tập sản phẩm khi bán hàng ở việt nam hoặc drop mà chưa đủ kinh phí để xài các tool spy trên thị trường .
Mình hay gọi nó là tool cơm . nghe cho nó mmo
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Cần tài nguyên min khoảng 3 con via , càng nhiều càng tốt , càng phong phú clone , giới tính , độ tuổi thì ads càng phong phú , tùy vào thị trường bạn đang làm .
Chú ý :
1 các via tốt nhất là clone , tốt nhất là ko sở hữu fanpage nào ( người chạy quảng cáo thì muốn tránh vào clone , đi spy sp thì lại gắng làm sao cho con clone nó giống hàng thật nhất ) . ở nước nào thì nuôi nước ấy .
2 khi lúc đầu spy , nếu nhưng con nào hay bắt mess thì nhiều ads mess , con này hay click landing thì nó có nhiều qc landing ...
3 nên kiếm con app , log acc để bọn nó dc nhận diện là dùng trên thiết bị di động ( bây h làm gì có nick nào người dùng mà ko xài điên thoại , chỉ clone mới ko dùng điện thoại thôi )
B1 : tạo 1 bộ sưu tập sản phẩm trên fb bằng via chính , đặt tên , add các thành viên clone vào , đây sẽ là nơi sau này chứa video về sản phẩm đổ về .
B2 : nạp sở thích , hoặc từ khóa sản phẩm , niche cho các clone : vd bạn đang tìm sp về gia dụng , thì gõ các sp mà bạn thấy sơ qua về sản phẩm , sẽ có dần dần các quảng cáo đổ về , hãy like , lưu clip ấy vào bộ sưu tập . Tùy niche các bạn đang dùng .
B3 : từ video đã lưu , chịu khó làm 1 bảng exel , gồm tên page , link thư viện quảng cáo của page , thêm cái ghi chú j đó đằng sau nếu cần . đây sẽ là danh sách page , quảng cáo mình thu thập dc , sẽ đầy đặn sau 1 thời gian .
B4 : update , repeat , sau 1 thời gian các bạn sẽ có bộ sưu tập cỡ 100 page gì đó , các bạn tự lọc 1 thời gian thì sẽ biết thêm các sp mà page đang buôn bán , coi như 1 nguồn data .
Lưu ý : nó chỉ giúp a e newbie có thêm các ads , giúp thêm góc nhìn về sp , hoặc vít ké nếu các bạn là newbie hệ may rủi random , còn sẽ ko giúp bạn tìm ra sp mới tinh trên thị trường bạn đang bán đc .
Còn newbie hệ rich thì mua tool spy quất cho nó nhanh
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Funfact 1 : mình có 5 con clone , dù ở độ tuổi nào nó cũng thích ngắm gái xinh :)) .
Funfact 2 : với mình thì rất lâu rồi mới có 1 nơi mà mọi người tích cực chia sẻ và nhiều kiến thức thú vị như ở đây, cảm giác khí thế quá :v

Bài viết tương tự

Back