Share Cách tải hàng loạt video, ảnh từ kênh telegram, cùng list kênh một số chủ đề

gamerikvip

1. Chọn Export chat history
2. Chọn định dạng file muốn tải về, dung lượng file
3. Path: chọn chỗ lưu file
4. From… to: chọn lịch sử thời gian file muốn tải
---------------------
List kênh tele các chủ đề:
Douyin videos:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
. me/douyin_videos
Funny Cats, Dogs Video:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
. me/funnyttt
Jokes Memes Funny Videos:
. me/Jokes_Memes_Funny_Videos
Funny Videos Gifs:
. me/Funny_Videos_Gifs_Comedy_Memes
Funny Veg Memes Jokes Videos:
. me/Funny_Memes_Zone
Funcology | Memes jokes:
. me/Funcology
Animal memes:
. me/animal_mem
Best Funny Videos:
. me/Funny
Shit moments:
. me/+Fay0So1mby03ZjZk
----------------------------------------------
Bài trươc chưa được duyệt em xin phép đăng tại post này luôn
Share các anh con tool Ai gravitywrite viết content tự động từ A- Z( lên idea, outline, content full, cùng promt ảnh....). Này chắc nhiều anh biết rồi thì bỏ qua giúp em nhé ạ.
Tool Ai này hiện đang free 5000 từ(các anh có thể tạo nhiều acc để xài), gói trả phí 15$/ tháng và 49$/tháng, với rất nhiều cái hay khác như viết kịch bản youtube, viết mô tả sản phẩm, email marketing….. các anh có thể tìm hiểu thêm.
Nay em xin phép hướng dẫn qua vài bước viết content blog đơn giản, chỉ mất vài phút là ae có bài viết chuẩn SEO, check content 96% như người viết.
Link truy cập web: https: //app.gravitywrite. com/
B1: Chọn mục Blog workflow à Blog Topic idea: Nhập chủ đề muốn viết, chọn ngôn ngữ( cái này có tiếng việt nhưng chưa chuẩn lắm, test tiếng anh vẫn là ok nhất nhé ạ), ấn Create content
B2: Sau khi có topic idea àchọn Blog outline àdán idea trên và ta có outline như hình
B3: Có outline àchọn blog Content àNhập topic với outline vào và ta có bài content như hình. Các anh co thể check content Ai tại: https:// contentatscale. ai/
B4: Tạo ảnh: Chọn Image Brief for blogà dán topic ở trênà ta có prompt cho tất cả ảnh trong bài viếtàvô web lexica. art hoặc midjourney, leonardo. ai dán promt vô à ta có toàn bộ ảnh cho blog
B5: Tạo meta title và description: dán title vô mục meta title and descriptionàta có meta như hình
B6. Done. Các anh có thể dịch qua để check lại nội dung nhé ạ. Giờ thì đăng bài viết lên web hay blog thôi.
Note: Anh nào chưa có nhiều kinh phí mua hosting, vps thì có thể dùng blogspot như em. Tạo blogspot đơn giản, mấy anh search google ra rất nhiều. Theme blog thì các anh có thể vô đây tải, có nhiều bản premium miễn phí: https://
. com/blogger-template
.
Tút tên miền giá rẻ hôm bữa có anh share rồi, nhanh lụm vài con về test thử nhé các anh.
Ok vậy là xong các anh có thể chiến một số thể loại nhờ con ai này để chiến mảng web, youtube…. Kết hợp các tút xịn của các anh đã share. Em cũng đang tập tành làm thui chưa có nhiều thành quả. Các anh biết rùi đừng oánh em nha.
Em biết tý ty vậy thôi, share cho các anh chiến ạ. Chúc các anh kiếm nhiều tiền.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back