Share Cách quảng cáo facebook có nút CTA tham gia nhóm

admin

Administrator
Staff member
Nhân dịp có bro hỏi về cách quảng cáo có nút CTA tham gia nhóm, thấy hay hay mình có ngồi mò thì ra cách làm nên lập post để chia sẻ với anh em:
  1. Có nhóm sẽ tự đề xuất để cho mình chạy quảng cáo. Mình gặp phần đề xuất này ở trong phần duyệt bài viết của group.
  2. Có nhóm không có đề xuất thì dán đường link này vào trình duyệt và thay ID để set quảng cáo:
    Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
    .com/ad_center/create/boostgroup/?entry_point=www_boosted_group_pro_tip&page_id="điền ID của page"&target_id="điền ID của group"
(Nguồn: Duc Vu)

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

cũng đang thắc mắc về vấn đề này . cảm ơn bác. cùng tên với mình mà giỏi quá.

Sorry bro mình chưa test kỹ. Cái này có vẻ như tùy via nữa. Vào đường link này check:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
.com/ad_center/create/ad?entry_point=www_ad_center_overview_ad_cards&page_id="điền ID via". Nếu có boost group thì mới chạy được.

Bài viết tương tự

Back