Share Cách phát triển kênh Tiktok bằng ChatGPT & kiếm tiền bằng dịch vụ đó

dankeclean

Một cách phát triển kênh Tiktok bằng ChatGPT & kiếm tiền bằng dịch vụ đó
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

1.
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Taọ dữ liệu từ tài khoản Tiktok: Bạn có vào trang web Tokbackup (link dưới comment). Trong trang đó, bạn có thể tải được dữ liệu của bất kỳ một account Tiktok bạn muốn trong một Excel file. Trong dữ liệu đó, bạn sẽ thấy thông tin như ngày và giờ bạn đã đăng video, bao nhiêu views và likes và nhiều thông tin khác. Bạn cần một license để có thể tải dữ liệu được (10$/20$ cho lifetime). Nếu bạn không muốn mua, thì bạn có thể comment cái tên Tiktok và email cho mình dưới này rồi mình có thể tải và gửi cho bạn được nhé

2.
„Sửa“ dữ liệu: Một số dữ liệu có thể bị sai, nên bạn cần phải sửa trước khi làm bước tiếp theo. Ví dụ, thời gian tải lên được tính theo múi giờ châu Âu nhưng vì chúng ta ở Việt Nam, bạn phải cộng thêm 7 giờ để tính theo múi giờ ở đây. Thêm nữa, bạn nên bỏ dấu phẩy trong số lượt xem và lượt thích (ví dụ 100000 thay bằng 100,000 views) để ChatGPT sẽ không bị lẫn lộn và hiểu nhầm số.
3.
Sử dụng ChatGPT-4 để phân tích dữ liệu: Bạn vào ChatGPT4 và dùng Plugin Code Interpreter để có thể phân tích dữ liệu được. Ví dụ bạn có thể bảo ChatGPT phân tích dữ liệu và khuyên bạn ngày nào và giờ nào bạn nên tải video lên để có nhiều views và likes nhất. Hoặc bạn có thể biết video duration nên làm bao lâu cho được nhiều view nhất.
4.
Sử dụng kết quả để tăng tương tác: Dựa trên thông tin bạn đã nhận từ ChatGPT, bạn có thể phát triển kênh Tiktok của bạn hơn nhiều.
5.
Nếu bạn đã phát triển được kênh Tiktok của mình, thì bạn có thể làm dịch vụ này để giúp kênh khác phát triển.
Mình cũng biết nhiều Tools khác nữa vì mình là Việt Kiều Đức và ở bên đó họ cũng dùng rất nhiều Tool mà mình chưa thấy ở Việt Nam mọi người biết đến. Mình sẽ cố gắng chia sẻ thêm thông tin hữu ích cho các bạn nhé.

Bài viết tương tự

Back