Share Cách kiếm tiền từ việc đặt quảng cáo và kéo traffic từ fanpage facebook

dat2002

Nay em mạo muội chia sẻ cách ‘’Kiếm tiền từ việc đặt quảng cáo và kéo Traffic từ Fanpage FB’’ cho các bạn newbie nếu cần, về chủ đề em làm ở đây cụ thể là ngách chó, mèo.
Nguồn lực cần có để kiếm tiền gồm:
1/Fanpage từ 10k-20k lượt fllow US, UK à Các bác chạy quảng cáo với content ảnh chó, mèo đáng yêu chi phí từ 150đ-200đ/1Fllow (Về tut chạy ảnh rẻ thì em thấy bác Quang đã chia sẻ trên Group)
2/ Wedsite kiếm tiền: Ở đây em dùng Blogspot cho tiết kiệt à nhược điểm là copy content tay hơi cực và ít tool so với dùng Wordpress; Domain thì em mua ở namecheap
3/Nhà đặt quảng cáo kiếm tiến: Site của em đã từng đặt Google Adsense (Duyệt khó, dễ limit nhưng chi phí họ trả cho một lượt click cao) và MGID + Adskeeper (Duyệt dễ hơn, doanh thu ổn định nhưng có nội dung nhạy cảm) àHiện tại thì em đặt song song Adsense + MGID
àSau khi nguồn lực đã sẵn sàng: Dùng Fanpage đăng bài đều đặn hàng ngày vào những khung giờ vàng tại các quốc gia mà các bác chay Ads và chờ vận may đê xuất tới. Dưới là hình ảnh kết quả nhỏ nhoi mà em đã đạt được trong mấy tháng triển khai, mong các sếp đừng cười chê =.=

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back