Hỏi Cách kiếm tiền từ page hiệu quả

tntunbnk123

Em có page này tương tác cũng ổn mà không biết làm affiliate thế nào để ra tiền
Page kiếm tiền trước giờ chỉ nhận book quảng cáo các bên khác
Mong các bạn chỉ bao sao để kiếm tiền từ page hiệu quả ạ
Em cảm ơn.

Nếu mặt dày, chịu đc những câu ch.ửi thấm như nước cất của follower thì học dạng như Top Cmt ấy. Ko thì chơi dạng tìm sản phẩm độc lạ, eidt ảnh khiến follower nó tò mò rồi để link sản phẩm bên dưới để ăn cookies.

@tntunbnk123 giờ vs sự bóp nát con tym của thằng sộp pi và reach của page b thế kia, Thì ko đc đến vài ngàn click 1 post Đâu:)). Nhưng giờ ngày 1k click thì cũng thoải mái uống cafe, ngắm cá Koi thư giãn để giảm đi stress khi đọc các câu chửi của follower rồi . Chiến thôi

@tntunbnk123 này là b đo lường bên ngoài thôi. Còn qua link tracking của sộp pe nó lại là 1 bộ đếm khác. Còn chưa kể đến đoạn chuyển hướng trang nó hủy quay lại thì cũng ko đc tính đâu

@tntunbnk123 ừm b. Hôm trước 1 ông làm page phật. Khoe click vào liên kết 35k mà vào sộp pe chưa nổi 1k click :))). Nhưng mà page b cứ làm đi, bèo bèo cũng phải đc 1-2/ngày nếu content tốt đấy.

@tntunbnk123 click để ăn cookies thôi bạn. Vì có cookies thì họ mua gì bạn cũng đc hoa hồng. Cho nên cứ làm sao kéo càng nhiều người họ click vào link tracking của mình là đc

Bài viết tương tự

Back