Share Cách kháng bị loại Tiktok Beta lỗi bảo mật

emlcon

Hello anh em, đợt qua có anh em nào bị loại BETA lỗi bảo mật không, Acc em bị loại ngày 23/8, và được nhả lại ngày 29/8. Em có dùng văn này kháng "This is all of my content, maybe someone fake my channel and report it. Please take a review on my channel and quallified my account again so that I can post more videos. Thank you so much for accept my appealing."
Anh em nào bị thì có thể kháng thử xem thế nào nhé, nhiều khi do may mắn nên mình được bật lại và tới hiện tại vẫn chưa bị loại, chứ chả có tút kháng gì đâu. Còn không được thì đợi tới tháng kháng lại nhé anh em
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Nó nhả lại acc cho em vào ngày 29 và cũng tính tiền cho những ngày bị loại, có điều nó đá mẹ mất tiền ngày 28 của em cay d*i vl

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

@emlcon e bị có 1 kênh lúc 15/8. Giờ sắp bật lại rồi chẳng kháng làm gì. Kệ thôi. Biết lý do để kênh khác ko bị là ok thôi mà

Bài viết tương tự

Back