Share Cách để test và tối ưu được 1 pre Win

votam2023

Member
Chào các bác em là newbie mới vào nghề, hôm nay rảnh rỗi lên đây lộn xào tí
Vấn đề mà ai cũng biết để có lãi trong CPO thì content, pre landing là yếu tố cốt yếu
Làm thế nào để viết dc pre ok thì các Shark đã chia sẻ nhiều rồi. Hôm nay newbie e sẻ chỉ cho các bác công cụ để đánh giá pre có tốt hay không.
Thế nào là pre Win à thì pre Win là pre chạy ra lead và lãi.
Đương nhiêu trước khi có được pre Win thì ai cũng sml nhiều lần rồi tốt ưu dần dần mới ra được pre Win
Để tối ưu được pre thì phải xem được hành vi của kháng hàng khi họ vào link đọc pre. Công cụ e hay dùng để tracking hành vi khách hàng là Hotja
Cai này hay ở chổ nó ghi lại video hành vi kháng hàng khi họ đọc pre từ đó chúng ta có thể biết dc pre mình viết chổ nào ok chổ nào chưa ok.
Nếu KH họ dành nhiều thời gian đọc kỹ content trong pre thì là content ỗn. Còn nếu bạn xem lại mà thấy đa số khách hàng lướt pre như 1 cơn gió thì…éo có lead mà bù tiền ads đâu
Từ dữ liệu này bạn có thể dựa vào đó mà tối ưu pre dần dần
Đây là công cụ miễn phí, cứ lên GG gõ hotja là có, bản miễn phí dc dùng 14 ngày. Hết 14 ngày thì bỏ lấy mail khác vào đăng ký lại có thêm 14 ngày nữa.

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Attachments

• Cách để test và tối ưu được 1 pre Win.mp4
    1,014.7 KB
@thunguyen308 đọc r e, a cảm thấy nó quá tốt, k ai chia sẻ những cái như vầy đâu. Tinh thần vậy là okie r, a chuẩn bị copy hay chụp ảnh màn hình. Gửi vào tầm 100 gr fb liên quan đến MMo

Hotjar thì là tốt nhất trong mảng heartmap này rồi nhưng với newbie nào muốn tiết kiệm tiền thì có thể sử dụng Microsoft Clarity free 100%. Cũng dc 80 phần hotjar cho bạn nào muốn tối ưu chi phí 😃
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back