Share Cách để chuyển tài khoản fireant.vn từ dạng thường sang PREMIUM

bexixon2506

Xin chào tất cả mọi người, không biết trong đây có ai chơi chứng khoán không nhỉ. Nếu chơi chứng khoán chắc biết đến trang fireant . vn. Hôm nay mình sẽ share cho ae cách để chuyển tài khoản từ dạng thường sang PREMIUM. Mình có quay video lại hướng dẫn cách làm ở bên dưới, mn xem rồi làm theo là được
link tải exténion:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

PS: nếu mọi người sợ có botnet thì có thể vào từng file rồi copy nội dung từng file text ạ, còn nếu sợ có chôm cookie thì ae có thể vào đọc từng file, chắc trong đây cũng có nhiều ae làm dev xem qua code có thể bảo đảm cho mình.

Attachments

• Cách để chuyển tài khoản fireant.vn từ dạng thường sang PREMIUM.mp4
    4.1 MB
@bkdnltc2002 dạ kiến thức nền thì lên ytb bấm một phát là cả đống mà anh. E thấy a xem Mai Ngọc An mấy năm nay rồi nên chắc cũng có nghiên cứu nhiều về coin chứng r mà. Vào xanh chín vs lái Việt thôi a :))))

@bkdnltc2002 dạ. Phân tích kỹ thuật như nhau, chứng thêm cái đọc báo cáo tài chính, phân tích vĩ mô, thêm thì giá cả hàng hoá. Mà chứng Việt mình để đầu tư cầm dài hạn khoai lắm a

mình cần cái phân tích cơ bản 😃 còn ptkt mình có học và biết sơ qua rồi.
nhưng chơi chứng mình muốn nó là kênh đầu tư. dù có thể chưa chắc tham gia thị trường nhưng mình cũng muốn học thêm về kiến thức kinh tế đó để sau áp dụng cho cuộc sống cũng ít nhiều có ích hơn là ko biết

Xin chào tất cả mọi người, không biết trong đây có ai chơi chứng khoán không nhỉ. Nếu chơi chứng khoán chắc biết đến trang fireant . vn. Hôm nay mình sẽ share cho ae cách để chuyển tài khoản từ dạng thường sang PREMIUM. Mình có quay video lại hướng dẫn cách làm ở bên dưới, mn xem rồi làm theo là được
link tải exténion:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

PS: nếu mọi người sợ có botnet thì có thể vào từng file rồi copy nội dung từng file text ạ, còn nếu sợ có chôm cookie thì ae có thể vào đọc từng file, chắc trong đây cũng có nhiều ae làm dev xem qua code có thể bảo đảm cho mình.
cái này nó đi theo brownser hả bạn, hay là theo account

Bài viết tương tự

Back