Share Cách đăng ký tài khoản và get khóa học trên TUTFLIX (100% working)

dreamst512

Member
Dành cho mọi người dù đã đăng ký nhưng bị tutflix gắn là spam hoặc gửi kháng cáo nhưng không thành công.
Cách này hiện tại vẫn hiệu quả với mình, trong tương lai nó fix mình không chắc.
Thôi vào luôn chủ đề chính các bác nhỉ.
Mô tả cách làm: Đổi IP sang United States (Mỹ) và đăng ký tài khoản.
Mình hay dùng cái này để đổi IP
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
(vì nó miễn phí và dễ dùng, bạn có thể search cách sử dụng SoftEther VPN trên mạng nhé.

Bước 1: mình sẽ tắt hết tab Google và dùng SoftEther VPN với mục Region bạn chọn United States bất kỳ nhé.
Bước 2: Vào trang chủ
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
đăng ký (Register).
Bước 3:
Trong lúc đăng ký, bạn gõ United States vào chổ Location nhé!

Đơn giản vậy thôi, đăng ký xong bạn tắt cái SoftEther VPN (để cho mạng nó đỡ lag) rồi xác nhận qua mail và trải nghiệm Tutflix vô tư nhé.

Mặc dù họ có hướng dẫn cách Get khóa học nhưng mình có một số mẹo cho các bạn:

1. Cách GET khóa học trên Tutflix
+ Bạn vào một Tut bất kỳ của khóa học bạn muốn get (tránh tut require nhé), Like bài viết đó và nhấn vào Go to download
+ [Nhớ tắt chặn quảng cáo trước nhé] Ở trang rentry.co, bạn vào link nào cũng được (vì thường nó có 2 link), bạn chọn Select Account -> Get Aunt sau đó bạn liên kết tài khoản google với rclone (chỉ cần nhấn continue là được.
+ Sau đó nó sẽ có một cái link có dạng như vầy (web không phải là lỗi nhé): http://127.0.0.1:53683......m/auth/drive

Attachments

30.2 KB · Lượt xem: 1

Bài viết tương tự

Back