Hỏi Cách chạy affiliate trên kênh TikTok hiệu quả

live90phut

Dạ anh chị ơi cho em hỏi hiện giờ em có 2 kênh một kênh 200k fl và một kênh 30k fl trên TikTok
Em cũng đã thử chạy đủ thể loại từ tài chính,mobile app,affiliate,.. và cũng ko khả quan mấy
Thu nhập chính chắc từ các brand booking ạ hiện tại em cũng muốn học hỏi một số bí quyết để chạy tiktok một cách tối ưu ạ
Anh chị nào có cách nào tối ưu hiệu quả giúp em vs ạ ( giá cả k vấn đề ạ ) em cảm ơn ạ.

Cả hai kênh chủ yếu là giải trí là chính em cũng một phần muốn phát triển tối ưu kênh nên cũng k biết làm cách nào mng ai có cách nào hay em sẵn sàng học và chị ạ

Mặc dù lý thuyết là kênh Tiktok nào cũng có thể kiếm dc tiền, nhưng sự thật là có 1 số loại kênh tỉ lệ chuyển đổi sẽ cao hơn nhiều những kênh khác. Mấy kênh thuần giải trí như này thà là vô tay mấy Idol trai xinh gái đẹp, nó còn điều hướng về quần áo dày dép phụ kiện các kiểu. Còn như bác thì mình cũng bó tay, ko biết Affiliate kiểu gì cho hiệu quả.

a thì cũng ko phải cao nhân gì ! chỉ là e hãy tập trung cho họ lý do tìm vào link bio của mình ví dụ là có 1 quyển sách hay 1 kỹ năng chia sẻ mọi ng để thúc đẩy họ vào bio của mình

chứ kênh của e chuyển đổi khá tốt , nhưng cái thúc đẩy chưa có kiểu nếu video giải trí thì ủa a phải vào link của em làm gì ?

Bạn nên xây kênh đúng hướng thì mới đúng đc tệp khách hàng của tiktok đc. Chứ k phải cứ quăng link bio lên là sẽ có tiền hh đâu

kk kênh muốn chuyển đổi cao thì nên đánh thẳng vào giá trị cho người dùng anh ạ. Chúc anh thành công ạ ❤

kênh của em hơn 300k fl rồi mà từ hồi làm tiktok đến giờ em chưa kiếm đc chút nào ạ :((( kênh của em làm trẻ em là nhiều

Bài viết tương tự

Back