Share Cách cài Win trên vps Linux mà ko cần phải biết 1 dòng code nào cả

chinhvu1111

Vào đề luôn, mình sử dụng tool của bên:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
. top
Bản free thì chỉ hỗ trợ Windows 2012 để sử dụng phiên bản cao hơn thì phải mua license, mà phí cũng rất rẻ.
Ae cài theo hướng dẫn như trong phần document của web là đc, khá đơn giản.
Tool hỗ trợ linux bản ubuntu và debian của các trang vps: digitalocean, vultr, linode, ggcloud, aws, azure,...
Sau khi cài xong, sẽ đăng nhập bằng Remotedesktop mà phần mềm cung cấp cho mình
Mình đã sử dụng trong 6 tháng và thấy ổn áp, nên sử dụng location gần VN để đỡ lag :))

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

my.tinyinstaller. top/product/tinyinstaller-personal
sau đó sẽ thành trang này
bác chọn như dưới ảnh chỉ tốn tầm 1,9$
bấm Add cart rồi thanh toán thôi ạ

Vào đề luôn, mình sử dụng tool của bên:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
. top
Bản free thì chỉ hỗ trợ Windows 2012 để sử dụng phiên bản cao hơn thì phải mua license, mà phí cũng rất rẻ.
Ae cài theo hướng dẫn như trong phần document của web là đc, khá đơn giản.
Tool hỗ trợ linux bản ubuntu và debian của các trang vps: digitalocean, vultr, linode, ggcloud, aws, azure,...
Sau khi cài xong, sẽ đăng nhập bằng Remotedesktop mà phần mềm cung cấp cho mình
Mình đã sử dụng trong 6 tháng và thấy ổn áp, nên sử dụng location gần VN để đỡ lag :))

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Hi

Bài viết tương tự

Back