Share Cách buff đơn và đánh giá Shopee nhiều sp một lúc

admin

Administrator
Staff member
Xin chào ae mình mới biết tới nhóm và muốn chia sẻ cho anh em chưa biết cách buff đơn shopee mà mình vẫn hay dùng ...
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

B1. Anh em cứ đăng sp như thường sau đó đăng 1 sản phẩm mồi giá tầm 20-30k để cân nặng tất cả các sp cần buff là 10 g nha
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

B2. Anh em vaò kênh marảketing> Mua kèm deal sốc > Tạo > Chọn Sp chính là sp mồi mà ae nãy tạo giá 20-30k > Sp mua kèm là sp ae muốn buff xong ae để giá là 1100Đ> Bấm lưu lại
B3. Anh em tải cái máy ảo VMware Virtual Machine xong cài win cho nó ( cái này lên gg hd chi tiết ae tự tìm nha )
B4. Mua tk shopee hoặc xin hay mượn của bạn càng tốt nếu mua ae mua loại có avt 12 tháng tuổi trở lên

B5. Kiếm máy iphone hoặc dcom3g sài sim độc lập với tài khoản shopee phát wifi xong kết nối máy ảo bằng wifi vừa phát kia !
B6. Tải TMac xong thay đổi địa chỉ MAC của máy tính ( gg có hd nha ae )
B7.Đăng nhập tk shopee vừa mua về trên máy ảo xong đặt Sp vừa tạo deal sốc lưu ý là ae chỉ lên đặt sl cao nhất là 50c cho sp cần buff
Lưu y: mỗi lần đặt đơn mới là ae cài lại win cho máy ảo nha
( làm lại bước 4567)
Xưa em học văn ngu lên viết hơi lủng củng
mong anh em đừng gạch
!
(Nguồn: Anonymous member)

Thành viên ẩn danh có cách nào để tinh giảm B5 hoặc dùng proxy hay gì đó cho đỡ tốn đc k ạ 😞 e k có 2 cái đó

Thành viên ẩn danh đổi mac là bắt buộc ạ 😞 cái đổi mac là đổi mac máy thật chứ k phải máy trong vmware ạ

Bài viết tương tự

Back