Share Các fix lỗi "Maximum number of attempts reached. Try again later" của tiktok

[Cách mình fix hoàn toàn lỗi này mà không gặp bất kỳ 1 lần nào sau khi log 50 acc dùng IP HMA]
Hôm trước mình có đăng bài hỏi mn cách fix lỗi này, mình rất cảm ơn tất cả mọi người đã cmt nhiệt tình. Hôm đó, mình có dùng IP của HMA và trình duyệt antidetect browser của 1 nhà phát triển VN (mình k tiện nêu tên) để log acc thì gặp như lỗi này.
Sau đó, mình có thử các cách của ae nêu trong bình luận thì có 2 cách hiệu quả với mình là cách đổi IP và nhấn nhiều lần loggin đến khi được và cách thay proxy của ad.
Sau đó, mình có test thêm IP HMA và trình duyệt gologin (mình đang dùng DHB Gologin Manager) để login acc thì mình k gặp bất kể 1 trường hợp nào bị lỗi như thế này nữa dù vào bất kỳ IP nào của HMA. Nên mọi người có thể thử cách này nhé.
Những ae nào muốn dùng gollogin free thì có thể tìm kiếm bên tool triệu đô nhé.
  • Khuyến cáo: Đây là trải nghiệm cá nhận của mình, k có đúng cũng k có sai. Hy vọng sẽ giúp giải quyết 1 phần vấn đề vs các anh em newbie như mình.

cách này có rất nhiều cách để log từ quên mk tới bật xác thực 2 yếu tố, và nhiều cách khác nữa nhưng xử lý tận gốc chỉ có đổi IP , mấy ông bảo mất thời gian. 1 cái làm đi làm lại liên tục với 1 cái giải quyết luôn cái nào nhanh hơn

Có bác nào sử dụng proxy bên webshare ko? Có bên nào ngon hơn bên đó mà giá cả cũng tầm tầm như vậy không nhỉ. Dùng webshare cũng hay bị lỗi như hình trên

Bài viết tương tự

Back