Share Bác nào làm SEO có thể tham khảo con AI này ạ

admin

Administrator
Staff member
Vài hôm trước, ClaudeAI vừa open beta con bot của họ cho người dùng Mỹ và UK. Điểm hay ho của con bot này là nó có thể nhận vào 100k context (khoảng 75k từ).
Mình vừa test con bot này bằng cách quăng nguyên cuốn tiểu thuyết của bác Ánh vào, nhờ nó tóm tắt, phân tích, viết thêm v..v Do tiếng Việt tốn nhiều token hơn nên mình phải cắt bớt 10% mới đủ.
Cá nhân mình thấy con bot đọc hiểu tiếng Việt khá ổn (tiếng Anh chắc xịn hơn). Giọng văn đọc cũng "người" và "có hồn" hơn, không bị máy móc như ChatGPT.
Khả năng code thì ngang tầm GPT3.5. Tuy nhiên, với lợi thế 100k context thì nó sẽ giúp các bạn học ngôn ngữ/framework mới rất dễ dàng, quăng docs vào nhờ nó tóm tắt, soạn giáo án, cho bài tập v...v cũng được luôn
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

(Nguồn: Nguyễn Quang Hải)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back