Share 1 số tiện ích rất hay ho trên trình duyệt mà mình hay sử dụng nhất

quyhot

Xin chia sẻ với mọi người 1 số tiện ích rất hay ho trên trình duyệt mà mình hay sử dụng nhất, giúp rất nhiều trong 1 số công việc cụ thể của mình. Mọi người xem qua thử nhé.
  • Aha music: tiện ích ngon nghẻ mà mình hay dùng nhất để tìm nhạc, cứ có đoạn nhạc hay video nào có đoạn nhạc hay mà mình không biết tên, dù là 1 đoạn ngắn (nhưng không được ngắn quá), nhạc remix, bóp méo giọng gì đó, thì 96,69% vẫn tìm được. 1 tác dụng nhỏ khá hay ho là khi ae lướt fb dạo bất chợt gặp 1 video có nhạc hay, lướt cmt sẽ có mấy bạn nữ xin tên nhạc, bay vào cho tên như 1 vị thần biết tuốt liền rồi làm quen
    Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
    Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
  • Webtime Tracker: dùng để theo dõi thời gian sử dụng của từng trang web. Ai muốn theo dõi thời gian cụ thể mình hay onl ở nội dung gì thì tiện ích này đáng để sử dụng, đặc biệt dân mmo làm trên môi trường máy tính, giúp quản lí thời gian vào những nội dung cần thiết hơn
  • Story saver: lại 1 tiện ích mình dùng thường xuyên nữa, giúp tải video story nhanh chóng. Tải video story gái xinh rồi xào nấu thôi
  • Docsumo Free OCR Software: Lấy chữ trong ảnh hoặc video, có phím tắt qua google dịch. Ai cần lấy nội dung tiếng Trung qua tiếng Việt thì chuẩn bài
  • Image Downloader: tải toàn bộ ảnh trên 1 tab mà đã load được, tải ảnh nhanh gọn lẹ đỡ phải tải từng hình.
Ae nếu thấy tiện ích nào phù hợp có thể cân nhắc sử dụng ạ. Ai biết rồi có thể bỏ qua nhen. Cảm ơn mọi người nhiều.

Cảm ơn ad đã duyệt bài. Tính ra nhóm nhiều bài chờ duyệt trong hàng chờ vl. Bài của mình hơn 1 tháng mới được xuất hiện 😂😂😂

À trong nhóm ae có thói quen lướt fb thấy bài viết nào hay dùng chức năng lưu của fb không nhỉ. Nếu ít thì không sao chứ hồi nhiều thì tìm lại đuối luôn. Fb cũng có chức năng phân chia theo bộ sưu tập, nhưng với mình thì số lượng bài viết lưu gần 3k thì cũng khó. Sau 1 thời gian mình có mò ra cách cào tất cả bài đã lưu đó trong vài nốt nhạc, ctr + F rồi tìm lại nội dung đơn giản hơn nhiều. Để bữa nào lên bài luôn 😁

Bài viết tương tự

Back